Layin sarrafa kayan aiki ƙaramin na'ura ne wanda zai iya ci gaba da samar da nau'ikan alewa masu tauri iri-iri a ƙarƙashin yanayi mai tsafta. Hakanan kayan aiki ne mai kyau wanda zai iya samar da kayayyaki masu inganci tare da adana ma'aikata da sararin da ke ciki.
1. Ana samun ikon sarrafa tsarin kwamfuta na PLC/kwamfuta;
2. Ƙungiyar taɓawa ta LED don sauƙin aiki;
3. Ƙarfin samarwa shine 300kgs/h (bisa ga alewa mono 4.5g akan mold 2D);
4. An yi sassan abinci masu alaƙa da tsabtataccen Bakin Karfe SUS304
5. Zabin (yawa) yana gudana ta hanyar inverters na mita;
6. A allurar da aka yi a layi, allurar da aka yi da kuma hanyoyin da aka yi amfani da su kafin a haɗa su don ƙara ruwa daidai gwargwado;
7. Yin allurar famfo don allurar launuka, dandano da acid ta atomatik;
8. Saiti ɗaya na ƙarin tsarin allurar cakulan don yin alewa na tsakiya na cakulan (zaɓi ne);
9. Yi amfani da tsarin sarrafa tururi ta atomatik maimakon bawul ɗin tururi na hannu wanda ke sarrafa matsin lamba mai ƙarfi wanda ke ba da damar girki.
10. Ana iya yin "jigilar launuka biyu", "jigilar layuka biyu", "cika ta tsakiya", alewa mai tauri "bayyananne" da sauransu.
11. Ana iya yin molds bisa ga samfuran alewa da abokin ciniki ya bayar.