Yinrich Technology jẹ́ ilé iṣẹ́ tó ń ṣe ẹ̀rọ toffee ki, ó ti ń ṣiṣẹ́ ní ilé iṣẹ́ yìí fún ohun tó lé ní ọdún mẹ́wàá, àwọn ọjà ilé iṣẹ́ náà sì ni wọ́n ń tà fún Amẹ́ríkà, Jámánì, Japan, Yúróòpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Pẹ̀lú àwọn ìlà iṣẹ́ ẹ̀rọ toffee ki pípé àti àwọn òṣìṣẹ́ tó ní ìrírí, a lè ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ fúnra wa, ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀, ṣe é, àti dán gbogbo ọjà wò ní ọ̀nà tó gbéṣẹ́. Jálẹ̀ gbogbo iṣẹ́ náà, àwọn ògbóǹtarìgì QC wa yóò máa ṣe àbójútó gbogbo iṣẹ́ láti rí i dájú pé ọjà náà dára. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ìfijiṣẹ́ wa dé àkókò tó yẹ, ó sì lè bá àìní gbogbo oníbàárà mu. A ṣèlérí pé a ó fi àwọn ọjà náà ránṣẹ́ sí àwọn oníbàárà láìléwu. Tí o bá ní ìbéèrè tàbí o fẹ́ mọ̀ sí i nípa ẹ̀rọ toffee ki wa, pè wá tààrà.
Ó ń rí i dájú pé agbára ìṣẹ̀dá tó lágbára àti iṣẹ́ ìtọ́jú tó gbéṣẹ́ gan-an. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ti dá ilé-iṣẹ́ ìwádìí àti ìmọ̀ ẹ̀rọ sílẹ̀, a sì ní agbára ìwádìí àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lágbára, èyí tó ń mú wa ṣe àwọn ọjà tuntun bíi ẹ̀rọ toffee ki, tó sì ń jẹ́ kí a máa ṣáájú nínú àṣà náà. Àwọn oníbàárà lè gbádùn iṣẹ́ oníbàárà tó ń tẹ́ni lọ́rùn bíi iṣẹ́ tó dára àti iṣẹ́ tó yára lẹ́yìn títà. A gbà yín tọwọ́tẹsẹ̀ àti ìbẹ̀wò sí ibi iṣẹ́ yín.