Láti ìgbà tí a ti dá a sílẹ̀, a ti dojúkọ láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà tó dára jùlọ. Àwọn òṣìṣẹ́ wa tó jẹ́ ògbóǹtarìgì ti ya ara wọn sí mímọ́ láti tẹ́ àwọn ohun tí àwọn oníbàárà ń béèrè lọ́wọ́ wọn, wọ́n sì sinmi lórí ẹ̀rọ àti ọ̀nà tó ti gbajúmọ̀ jùlọ. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ti dá ẹ̀ka iṣẹ́ sílẹ̀ tí ó jẹ́ olórí iṣẹ́ láti fún àwọn oníbàárà ní iṣẹ́ oníbàárà ní kíákíá àti kí ó rọrùn. A wà níbí láti sọ àwọn èrò yín di òótọ́. Ẹ fẹ́ mọ̀ sí i nípa ẹ̀rọ ìdókòwò àwọn ohun èlò ìtọ́jú oúnjẹ tuntun wa tàbí ilé-iṣẹ́ wa, ẹ gbà láti kàn sí wa ní ìṣẹ́jú kọ̀ọ̀kan.
Pẹ̀lú gbogbo àwọn ẹ̀rọ ìtọ́jú ...
Ó ń rí i dájú pé agbára ìṣẹ̀dá tó lágbára àti iṣẹ́ ìtọ́jú tó gbéṣẹ́ gan-an. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a ti dá ilé-iṣẹ́ ìwádìí àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lágbára sílẹ̀, a sì ní agbára ìwádìí àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lágbára, èyí tó ń mú wa ṣe àwọn ọjà tuntun bíi ẹ̀rọ ìtọ́jú àwọn ohun èlò ìtọ́jú àti pé a ń jẹ́ kí a ṣáájú nínú àṣà náà. Àwọn oníbàárà lè gbádùn iṣẹ́ oníbàárà tó tẹ́ wọn lọ́rùn bíi iṣẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n àti iṣẹ́ ìtọ́jú lẹ́yìn títà. A gbà yín tọwọ́tẹsẹ̀ àti ìbẹ̀wò sí ibi iṣẹ́ yín.