Layin ajiya na Lollipop tare da tsarin saka sanda ta atomatik na nau'in SHS.
Sabuwar ƙirar tana da matsakaicin ƙarfin fitarwa da kuma daidaiton wurin da aka sanya sandunan. Yana ba da damar cikakken iko akan dukkan aikin, tare da mafi girman matakin aiki.
1.FEATURES:
1) Ana samun ikon sarrafa tsarin PLC/kwamfuta;
2) Faifan taɓawa na LED don sauƙin aiki;
3) Ƙarfin samarwa shine 600kgs/h (bisa ga mono 25g akan mold 3D);
4) An yi sassan abincin da suka shafi bakin ƙarfe mai tsabta SUS304
5) Zabin kwarara (taro) wanda masu canza mita ke sarrafawa;
6) A yi allurar a layi, allurar allura da kuma kafin a haɗa maganin don ƙara ruwa daidai gwargwado;
7) Famfon allurar allurar don allurar launuka, dandano da acid ta atomatik;
8) Saiti ɗaya na ƙarin tsarin allurar cakulan don yin alewa na tsakiya na cakulan (zaɓi ne);
9) Yi amfani da tsarin sarrafa tururi ta atomatik maimakon bawul ɗin tururi na hannu wanda ke sarrafa matsin lamba mai ƙarfi wanda ke ba da damar girki.
10) Ana iya yin "jigilar launuka biyu", "jigilar layuka biyu", "cike tsakiya", alewa mai tauri "bayyananne" da sauransu.
11) Ana iya yin molds bisa ga samfuran alewa da abokin ciniki ya bayar.
Samfurin: GDL300
Ƙarfin aiki: 600kg/h
Lokacin ajiya: 25g x bugun 25/min x ramuka 16 x minti 60= 600kgs/h
sarrafa zafin jiki: 20-25
Jimlar Ƙarfi: 18KW
2. Ana iya yin kayayyaki a kan masana'antar:
4. Nunin hotunan injina
FAQ
Don Allah ina da garantin na'urar?
Shekara ɗaya.
Kwanaki nawa ne injin zai kashe lokacin samar da su?
Layin Differenet zai bambanta lokacin samarwa.
Wane irin marufi ne ake yi wa injina lokacin da ake shirya jigilar kaya?
Kayan aikin PLY na katako wanda ya dace da kayan da suka dace da ruwa.
Shekaru nawa aka kafa Yinrich?
Kusan shekaru 20 kenan!
Abin da sabis ɗin bayan tallace-tallace na Yinrich zai iya bayarwa.
Muna bayar da sabis na turken-turkey, muna samar da ma'aikacin fasaha zuwa injin shigar da masana'antar abokin ciniki kuma muna da ƙungiyar fasaha don ƙaunar abokin ciniki a cikin awanni 24.
Wane ingancin injinan Yinrich?
Yinrich tana samar da Injinan Inganci Masu Inganci don biyan buƙatun abokin ciniki.
Amfanin Kamfani
shekara 1 sanye da kayan gyara
Tattalin arziki da inganci mai yawa na dukkan samar da mafita
Sabis na bayan siyarwa
Layin turken-turkey daga AZ
Injinan sarrafa cakulan masu inganci da kayan zaki